Bán nhà Thanh Liệt - diện tích 40.7m2 4 tầng - Ô TÔ ĐỖ CÁCH NHÀ 5M - giá 11 tỷ
Mức giá
11 tỷ
270 triệu/m²
Diện tích (mặt tiền x sâu)
40.7 m² (4.5m x 9.04m)
4.5m x 9.04m
Phòng ngủ
0 PN
Chia sẻ
Chia Sẻ Bài Viết
Đã sao chép liên kết!
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ THANH LIỆT - DIỆN TÍCH 40.7M2 - 4 TẦNG - Ô TÔ ĐỖ CÁCH NHÀ 5M - NHỈNH 11 TỶ
📍 Ngõ rộng thoáng, trước nhà rộng rãi, ở cực thích. Căn nhà nằm ngay cạnh hàng loạt dự án lớn khu Bằng B, tiềm năng tăng giá cực sáng.
🏠 40.7m2 x 4 tầng, mặt tiền 4.5m.
💰 Nhỉnh 11 tỷ.
📜 Sổ đỏ cất két, giao dịch nhanh gọn.
📞 Gọi ngay Kiên Nhà Đẹp 039.855.8888.
🏠 40.7m2 x 4 tầng, mặt tiền 4.5m.
💰 Nhỉnh 11 tỷ.
📜 Sổ đỏ cất két, giao dịch nhanh gọn.
📞 Gọi ngay Kiên Nhà Đẹp 039.855.8888.
Zalo/gọi ngay lấy thông tin thêm căn này 0398.55.8888
Đặc điểm bất động sản
Mức giá
11 tỷ
Diện tích
40.7 m²
Số tầng
4
Pháp lý
Sổ đỏ cất két, giao dịch nhanh gọn.
Môi giới chuyên nghiệp
Ngày đăng11/05/2026
Ngày hết hạn11/06/2026
Các BĐS quanh Thanh Liệt
/
Tìm kiếm Hoàng Mai
Môi giới chuyên nghiệp